Jump to content

Sheila García

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Sheila García
Rayuwa
Haihuwa Yunquera de Henares (en) Fassara, 15 ga Maris, 1997 (27 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Karatu
Harsuna Yaren Sifen
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Rayo Vallecano (en) Fassara-
Atlético de Madrid Femenino (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Tsayi 162 cm
Sheila García
Sheila García
Sheila García

Sheila García Gómez (an haife ta 15 Maris 1997) ƙwararriyar ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Sipaniya wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron baya a ƙungiyar La Liga F Atlético Madrid da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Spain.[1][2]

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
  1. https://int.soccerway.com/players/-/468008/
  2. https://www.txapeldunak.com/cas/futbol_femenino/jugadora.asp?id=10003