Jump to content

Kashewa

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Slay na iya zama:

  • Kisan kai, don an yi kisan kai
  • haifar da mutuwa, don kawo karshen aikin halitta ko abu mai rai
  • ya burge sosai ko ya yi farin ciki (wani)
  • Brandon Slay, tsohon mai kokawa na Olympics na Amurka
  • DJ Kay Slay (1966-2022), DJ na hip hop na Amurka
  • Dwayne Slay (an haife shi a shekara ta 1984), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Amurka
  • Francis G. Slay (an haife shi a shekara ta 1955), magajin garin St. Louis, Missouri, Amurka
  • Frank Slay (1930-2017), marubucin waƙoƙin Amurka, mai shirya rikodin
  • Jill Slay, injiniya da masanin kimiyyar kwamfuta na Burtaniya da Australiya
  • Tamar Slay (an haife ta a shekara ta 1980), 'yar wasan kwando ta Amurka
  • Darius Slay (an haife shi a shekara ta 1991), ɗan wasan ƙwallon ƙafa na Amurka

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Slay (wasan bidiyo) , wasan bidiyo na dabarun juyawa
  • SLAY Radio, tashar rediyo ta Intanet
  • <i id="mwLg">SLAY</i> (littafi) , wani littafi na matasa na 2019 na Brittney Morris
  • Slay Tracks (1933-1969) , wani kundi na Pavement
  • Santa's Slay, fim mai ban tsoro na 2005
  • Slay (slang) , kalmar godiya a cikin yaren LGBTMagana ta LGBT
  • Slay (Waƙar Everglow), waƙar 2023 ta Everglow
  • Slay (fim) , fim mai ban tsoro na 2024